hotline: (84)643807170
Chào mừng bạn đến với VH-Marine!

Đang có 25 sản phẩm

0₫

Fastconnecter SC/UPC (Đầu nối quang)

ƯU ĐIỂM: Đầu kết nối quang nhanh (không cần mài đầu) SC/UPC FAST CONNECTOR Đầu kết nối quang nhanh triển khai nhanh chóng đấu nối cáp quang FTTx và ứng cứu khi có sự cố có các chuẩn SC/UPC và SC/APC, FC/UPC... Dụng cụ thi công đơn giản, không cần hàn nối, thời gian thi công nhanh chóng. Giảm chi phí đầu tư Nhanh gọn , dễ dàng, tiện lợi. ỨNG DỤNG CHÍNH: Đầu nối quang SC là sản phẩm dùng trong việc...

0₫

LC/APC Fiber Optic Attenuator (Suy hao quang LC/APC)

ỨNG DỤNG CHÍNH: Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E / O). Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biến. * Mạng lưới viễn thông. ...

0₫

MTRJ Fiber Optic Patch Cord (Dây nhảy quang)

ỨNG DỤNG CHÍNH: * Mạng cáp quang. * Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao. * Thiết bị mạng quang * CATV * FTTH ƯU ĐIỂM: *, Suy hao chèn thấp *, Suy hao phản hồi cao *, Nhiều loại kết nối có sẵn SC, FC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000 THÔNG SỐ KỸ THUẬT: ...

0₫

ST/PC Fiber Optic Attenuator (Suy hao quang ST/PC)

ỨNG DỤNG CHÍNH: Đầu nối suy hao quang là thiết bị làm giảm tín hiệu quang trong các liên kết cố định hoăc biến đổi trong sợi quang. Chúng được sử dụng để kiểm soát mức độ công suất quang tại đầu ra của nguồn ánh sang và thiết bị điện sang quang (E / O). Người ta cũng dùng nó để kiểm tra các tuyến tính và chức năng, hình ảnh và bộ cảm biến. * Mạng lưới viễn thông. ...

0₫

JDSU OLP-035 Power Meter InGaAs

Model: OLS-35 Xuất xứ: Canada ỨNG DỤNG CHÍNH Đo kiểm suy hao chèn và kiểm tra tính liên tục. Mạng doanh nghiệp / LAN với chế độ đa mode, bước sóng 850/1300nm. Mạng LAN/WAN với chế độ đo kiểm kết hợp đa mode và đơn mode. Các bước sóng đơn mode tiêu chuẩn cho mạng viễn thông, CATV và các ứng dụng quân sự. THÔNG TIN KỸ THUẬT Loại nguồn phát Laser ...

0₫

SC Male-LC female Hybird adapter (Đầu nối quang SC)

ỨNG DỤNG CHÍNH: Đầu nối quang (Adapter) SC/PC-SC/PC là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp ODF. Đầu nối quang SC/PC-SC/PC Multimode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia, có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. * Mạng lưới viễn thông. * Cáp quang CATV. * Các cảm...